Ana sayar da samfuranmu a ƙarƙashin manyan samfura uku masu daraja: YANGLI, GERISS, HIFEEL. Su tsarin aljihun tebur ne, nunin faifai na ɓoye, nunin faifai na ball, nunin faifai, hinges ɗin da aka ɓoye, iyawa, hinges na tanda da sauran kayan aikin kayan aikin gida, waɗanda ake amfani da su a cikin kayan daki, kabad, kayan gida da sauransu ...
 • Oven Top Glass Cover Led Hinge

  Murfin Gilashin Gilashi Mafi Girma

  Murfin gilashin saman gilashi ya jagoranci hinge. Kayan aikin Geriss ya dace da gida, masana'antu har da tanda na lantarki, musamman ga nau'in ƙofar wacce nauyinta 3 KGS - 15 KSGS sama da shekaru goma.

  Lambar Model: YL-10

 • Gas cooker oven drawer hinge/spring cotter

  Gas cooker tanda aljihun tebur aljihu/spring cotter

  Gabatarwa: Gas cooker tanda aljihun tebur aljihu / spring cotter. Amfani da ƙugiya don ƙofofin murhun murhun gas ko aljihun tebur. Kayan aikin Geriss ya dace da gida, masana'antu har da tanda na lantarki, musamman ga nau'in ƙofar wacce nauyinta 3 KGS - 15 KSGS sama da shekaru goma.

  Lambar Model: YL-11

 • Gas Cooker Oven Accessories Iron Bracket

  Gas Cooker Tran na'urorin haɗi Ƙarfe

  Gabatarwa: Gas Cooker Tran na'urorin haɗi Ƙarfe. Kayan aikin Geriss ya dace da gida, masana'antu har da tanda na lantarki, musamman ga nau'in ƙofar wacce nauyinta 3 KGS - 15 KSGS sama da shekaru goma.

  Lambar Model: YL-12

 • Microwave Oven Accessories Zinc Alloy Door Hinge

  Na'urorin Na'urar Na'urar Microwave Zinc Alloy Door Hinge

  Na'urorin na'urorin tanda na microwave zinc alloy door ƙofar. Hinge amfani ga microwave tanda kofofin. Kayan aikin Geriss ya dace da gida, masana'antu har da tanda na lantarki, musamman ga nau'in ƙofar wacce nauyinta 3 KGS - 15 KSGS sama da shekaru goma.

  Lambar Model: YL-13

 • Microwave Oven Accessories Door Hinge / Closer

  Na'urorin Na'urar Microwave Door Hinge / Kusa

  Na'urorin haɗi na tanda na microwave ƙofar hinge / Kusa. Hinge amfani ga microwave tanda kofofin. Kayan aikin Geriss ya dace da gida, masana'antu har da tanda na lantarki, musamman ga nau'in ƙofar wacce nauyinta 3 KGS - 15 KSGS sama da shekaru goma.

  Lambar Model: YL-14

 • Stove Oven Accessories Door Closer

  Ƙasa Na'urorin haɗi Ƙofar Kusa

  Kofar na'urorin haɗi kusa / mai haɗawa. Kayan aikin Geriss ya dace da gida, masana'antu har da tanda na lantarki, musamman ga nau'in ƙofar wacce nauyinta 3 KGS - 15 KSGS sama da shekaru goma.

  Lambar Model: YL-15

 • Oven Accessories Door Closer / Connector

  Na'urorin haɗi na Ƙofar Kusa / Mai Haɗawa

  Kofar na'urorin haɗi kusa / mai haɗawa. Kayan aikin Geriss ya dace da gida, masana'antu har da tanda na lantarki, musamman ga nau'in ƙofar wacce nauyinta 3 KGS - 15 KSGS sama da shekaru goma.

  Lambar Model: YL-16

 • Gas Cooker/Stove/Range Oven Door Hinge

  Gas Cooker/Stove/Range Oven Door Hinge

  Gabatarwa: Gas Cooker/Stove/Range Oven Door Hinge amfani don kofofin murhun gas na gas. Kayan aikin Geriss ya dace da gida, masana'antu har da tanda na lantarki, musamman ga nau'in ƙofar wacce nauyinta 3 KGS - 15 KSGS sama da shekaru goma.

  Lambar Model: YL-17

 • Gas cooker oven door hinge

  Gas cooker tanda ƙofar ƙugiya

  Gabatarwa: Gidan dafaffen tukunyar gas mai ƙyallen ƙofar hagu da gefen dama ɗaya ne. Amfani da ƙugiya don ƙofofin murhun murhun gas. Kayan aikin Geriss ya dace da gida, masana'antu har da tanda na lantarki, musamman ga nau'in ƙofar wacce nauyinta 3 KGS - 15 KSGS sama da shekaru goma.

  Lambar Model: YL-18

 • Stove Oven Chrome Connector / Cover

  Mai Haɗa Haɗa Chrome / Haɗa

  Gabatarwa: Mai Haɗa Haɗa Chrome / Haɗa. Murfin murfi na hagu da dama ɓangarorin biyu guda ɗaya ne. Yawanci amfani da tanda wutar lantarki. Kayan aikin Geriss ya dace da gida, masana'antu har da tanda na lantarki, musamman ga nau'in ƙofar wacce nauyinta 3 KGS - 15 KSGS sama da shekaru goma.

  Lambar Model: YL-19

 • Stove Corner Decorative Cover/Connector

  Murfin Kushin Murfin/Haɗa

  Gabatarwa: Murfin murfin ado na murhu.Murfin murfi na hagu da dama ɓangarorin biyu biyu ne 1. Yawanci amfani da tanda wutar lantarki. Kayan aikin Geriss ya dace da gida, masana'antu har da tanda na lantarki, musamman ga nau'in ƙofar wacce nauyinta 3 KGS - 15 KSGS sama da shekaru goma.

  Lambar Model: DA-20

 • YA-4804 Double-deck telescopic channel table extension slide

  YA-4804 faifan teburin telescopic mai hawa biyu

  Gabatarwa:Jirgin mu na YA-4804 teburin telescopic na teburin teburin teburin tebur wanda injin madaidaici yayi. Muna da faɗin 35mm da 48mm iri daban -daban na nunin faifai na tebur. Za mu iya keɓance masu gudu na tebur don teburin ku gwargwadon ƙirar teburin ku. Idan kuna da sha'awar nunin faifai na tebur, da fatan za a iya tuntuɓar mu.