Nunin faifai

Nau'in Aljihun Tebur
Yanke shawara ko kanason hawa dutse, tsaunin tsakiyar ko nunin faifai. Adadin sarari tsakanin akwatin aljihun ku da buɗewar majalisar zai shafi shawararku.

Ana siyar da nunin faifai na gefe-biyu ko saiti, tare da nunin haɗe a kowane gefen aljihun tebur. Akwai tare da ko dai nauyin ɗaukar ball ko abin nadi. Nemi izinin - galibi 1/2 ″ - tsakanin zane-zane da na gefen buɗewar majalisar.

Ana siyar da faifai na dutsen tsakiyar Center azaman nunin faifai guda ɗaya wanda, kamar yadda sunan ya nuna, hawa ƙarƙashin tsakiyar aljihun tebur. Akwai a cikin nau'in katako na gargajiya ko tare da inji mai ɗauke da ƙwallo. Amincewa da ake buƙata ya dogara da kaurin slide.

Nunin faifai na moasa shine zane-zane mai ɗauke da ball waɗanda aka siyar biyu-biyu. Suna hawa zuwa gefen majalissar kuma suna haɗawa da na'urorin kullewa waɗanda aka haɗe a ƙasan aljihun tebur. Ba a bayyane lokacin da aljihun tebur ya buɗe, yana sanya su kyakkyawan zaɓi idan kuna son haskaka majalissarku. Buƙatar cleasa tazara tsakanin ɓangarorin aljihun tebur da buɗe sandar mulki (galibi 3/16 ″ zuwa 1/4 ″ a kowane gefe). Na buƙatar takamaiman takaddama a sama da ƙasan buɗewar majalisar zartarwa; aljihun aljihun tebur galibi bazai wuce 5/8 ″ mai kauri ba. Dole sarari daga ƙasan drawer daga ƙasa zuwa ƙasan gefen aljihun tebur dole ne ya zama 1/2 ″.

Tsawon Nunin Faifai
Nunin faifai galibi yana zuwa cikin girma daga 10 ″ zuwa 28 ″, kodayake ana samun wasu gajeren zane da gajere don aikace-aikace na musamman.
Don hawa-gefen dutse da dutsen zane-zane, yawanci auna nisa daga gefen gaba na majalisar zuwa fuskar fuskar majalisar a baya sannan a cire 1 ″.
Don nunin faifai da ke ƙasa, auna tsawon aljihun tebur. Nunin faifai dole ne ya kasance daidai da aljihun tebur don aiki yadda yakamata.


Post lokaci: Aug-27-2020